| ขั้นต่ำ: | 100 กิโลกรัม |
| ราคา: | Price is negotiated based on the required specifications and quantity |
| standard packaging: | บรรจุภัณฑ์ส่งออกมาตรฐานหรือบรรจุภัณฑ์ตามที่ต้องการ |
| Delivery period: | 5-8 วันทำการ ขึ้นอยู่กับพารามิเตอร์ที่จำเป็นสำหรับการเจรจาต่อรอง |
| วิธีการจ่ายเงิน: | เงื่อนไขการชำระเงิน: ส่วนใหญ่ t/t .. l/c, d/a, d/p, |
| Supply Capacity: | 5,000 ตันต่อเดือน |
| คุณสมบัติ | มูลค่า |
|---|---|
| การประกอบ | นิเคิล (Ni): 57-59%, โครเมียม (Cr): 13-15%, เหล็ก (Fe): 13-15%, โคบาลต์ (Co): 2.5-3.5%, โมลิบเดน (Mo): 2.5-3.5%, ทองเฟสต์ (W): 1.5-2.5%, ไทเทเนียม (Ti): 1.0-2.0%, อลูมิเนียม (Al): 1.0-2.0% |
| การใช้งาน | เครื่องแปรงแก๊ส, ส่วนประกอบเครื่องบิน, กระบวนการอุตสาหกรรม |
| ความหนาแน่น | 8.24 g/cm3 |
| ความแข็งแรงในการดึง | 760-1035 MPa |
| ความแข็งแรง | 420-690 MPa |
| โมดูลัสของความยืดหยุ่น | 205-215 GPa |
| ความสามารถในการนําความร้อน | 11-13 W/ ((m·K) |
| จุดละลาย | ประมาณ 1320-1380°C |
| ความทนทานต่อการกัดกร่อน | ความทนทานต่อการออกซิเดนและอุณหภูมิสูง |
| ความทนทานต่อความเหนื่อยล้า | ความทนทานต่อความเหนื่อยสูง |
| ความต้านทาน | ดีมากในอุณหภูมิสูง |
| ความแข็ง | 28-35 HRC |
| ธาตุ | น้ําหนักร้อยละ (%) |
|---|---|
| นิเคิล (Ni) | 57-59 |
| โครเมียม (Cr) | 13-15 |
| เหล็ก (Fe | 13-15 |
| โคบอลท์ (Co) | 2.5-3.5 |
| โมลิบเดน (Mo) | 2.5-3.5 |
| วอล์ฟสแตน (W) | 1.5-25 |
| ไทเทเนียม (Ti) | 1.0-20 |
| อลูมิเนียม (Al) | 1.0-20 |