| ขั้นต่ำ: | 100 กิโลกรัม |
| ราคา: | Price is negotiated based on the required specifications and quantity |
| standard packaging: | บรรจุภัณฑ์ส่งออกมาตรฐานหรือบรรจุภัณฑ์ตามที่ต้องการ |
| Delivery period: | 5-8 วันทำการ ขึ้นอยู่กับพารามิเตอร์ที่จำเป็นสำหรับการเจรจาต่อรอง |
| วิธีการจ่ายเงิน: | เงื่อนไขการชำระเงิน: ส่วนใหญ่ t/t .. l/c, d/a, d/p, |
| Supply Capacity: | 5,000 ตันต่อเดือน |
| คุณสมบัติ | ค่า |
|---|---|
| ความหนาแน่น | 4.51g/cm³ |
| ส่วนประกอบ | Ti-6Al-4V |
| พื้นผิวผลิตภัณฑ์ | สว่าง |
| ชื่อเรียกอื่นๆ | TC4, Ti-6Al-4V, BT6, IMI318 |
| พื้นที่ใช้งาน | การบินและอวกาศ, การผลิตยานยนต์, อุตสาหกรรมเคมี, การต่อเรือ |
| ประเภทโลหะผสม | โลหะผสมไทเทเนียมชนิด (α+β) |
| ทนต่ออุณหภูมิสูง | ยอดเยี่ยม |
| ความต้านทานการกัดกร่อน | ยอดเยี่ยม |
| ความเหนียว | ยอดเยี่ยม |
| ธาตุ | ปริมาณ (%) |
|---|---|
| Ti | ส่วนที่เหลือ |
| Al | 5.5~6.8 |
| V | 3.5~4.5 |
| Fe | ≤0.30 |
| C | ≤0.10 |
| N | ≤0.05 |
| H | ≤0.015 |
| O | ≤0.20 |
เราสนับสนุนการตรวจสอบด้วยสเปกตรัมและจัดทำรายการวัสดุ/ผลิตภัณฑ์พร้อมกับการจัดส่งทั้งหมด นโยบายคุณภาพของเราเน้นความซื่อสัตย์ ความเป็นเลิศของผลิตภัณฑ์ และการปฏิบัติตามข้อกำหนดอย่างเคร่งครัด