| MOQ: | 100kg |
| Giá cả: | Price is negotiated based on the required specifications and quantity |
| standard packaging: | Bao bì tiêu chuẩn xuất khẩu, hoặc đóng gói theo yêu cầu |
| Delivery period: | 5-8 ngày làm việc, tùy thuộc vào các thông số cần thiết để đàm phán |
| phương thức thanh toán: | Điều khoản thanh toán: Chủ yếu là T/T .. L/C, D/A, D/P, |
| Supply Capacity: | 5000 tấn mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Mật độ | 70,93 g/cm3 |
| Chiều kính | 5-600mm |
| Khả năng cung cấp | 4500t/tháng |
| Tiêu chuẩn | AISI, ASTM, DIN, GB, JIS, SUS |
| Loại | Dây trụ |
| Bề mặt | Màu đen, ướp, đánh bóng sáng |
| Công nghệ | Lấy lạnh, cán nóng, rèn |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | Có thể đàm phán |
Sợi thép không gỉ 410 cường độ cao để gia công 1Cr13 thép rắn cán nóng đường kính 10-500mm.
Các thanh thép không gỉ của chúng tôi bao gồm nhiều loại: thanh tròn, thanh vuông, thanh sáu góc, thanh sáng, thanh đen, thanh dễ cuộn, thanh nghiền, thanh nhiệt độ cao, thanh thép phẳng, và nhiều hơn nữa.
| Thành phần | C Max% | Si Max% | Mn Max% | P Max% | S Max% | Cr% |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 410 | 0.15 | 1.0 | 1.0 | 0.04 | 0.03 | 11.5-13.5 |
| 420 | 0.025 | 1.0 | 1.0 | 0.04 | 0.03 | 12.0-14.0 |
| 430 | 0.12 | 0.75 | 1.0 | 0.04 | 0.03 | 16.0-19.0 |