| MOQ: | 100kg |
| Giá cả: | Price is negotiated based on the required specifications and quantity |
| standard packaging: | Bao bì tiêu chuẩn xuất khẩu, hoặc đóng gói theo yêu cầu |
| Delivery period: | 5-8 ngày làm việc, tùy thuộc vào các thông số cần thiết để đàm phán |
| phương thức thanh toán: | Điều khoản thanh toán: Chủ yếu là T/T .. L/C, D/A, D/P, |
| Supply Capacity: | 5000 tấn mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Mật độ | ~ 8,0 g/cm3 |
| Độ bền kéo | ~690 MPa (100 ksi) |
| Sức mạnh năng suất | ~400 MPa (58 ksi) |
| Chiều dài | ~30% |
| Khả năng gia công | Tốt lắm. |
| Khả năng hàn | Tốt lắm. |
| Điểm nóng chảy | ~1420°C (2588°F) |
| Ứng dụng | Các dụng cụ chính xác, linh kiện hàng không vũ trụ, điện tử |