| MOQ: | 100kg |
| Giá cả: | Price is negotiated based on the required specifications and quantity |
| standard packaging: | Bao bì tiêu chuẩn xuất khẩu, hoặc đóng gói theo yêu cầu |
| Delivery period: | 5-8 ngày làm việc, tùy thuộc vào các thông số cần thiết để đàm phán |
| phương thức thanh toán: | Điều khoản thanh toán: Chủ yếu là T/T .. L/C, D/A, D/P, |
| Supply Capacity: | 5000 tấn mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Mật độ | 8.89 g/cm3 |
| Quá trình | Tắt đúc đúc nóng Rolling lạnh Rolling |
| Độ dày | 2-50mm |
| Xử lý nhiệt | Sản phẩm được sử dụng để chế biến các loại sản phẩm khác |
| Chiều dài | 6000mm |
| Chiều rộng | 1500mm |
| Bề mặt | Mượt mà |
| Đồng hợp kim | Hợp kim niken-crôm-molybden có chứa tungsten |
Bảng hợp kim Hastelloy C276 cung cấp khả năng xử lý laser tuyệt vời và khả năng chống ăn mòn với các thông số kỹ thuật hoàn chỉnh.
| Hàng hóa | Hastelloy C - 276 hợp kim niken C276 thanh tròn thanh thép hợp kim niken cao |
|---|---|
| Thể loại | C-276 |
| Thương hiệu | Hastelloy |
| Chứng nhận | ISO, MTC |
| Độ dày | 2-50mm |
| Chiều rộng | 1500mm-2000mm |
| Chiều dài | 6000mm |
| Bề mặt | Bright, ANI |
| Tiêu chuẩn | UNS N10276, ASTM B575, ASME SB575, DIN/EN 2.4819 |
| Thời gian giao hàng | Giao hàng tùy chỉnh theo số lượng yêu cầu hoặc hợp đồng bán hàng |
| MOQ | 100 kg |
| Nguyên tố | Khoảng phút | Tối đa |
|---|---|---|
| Ni | 57 | |
| Cr | 15.0 | 16.5 |
| Fe | 4.0 | 7.0 |
| C | 0.01 | |
| Thêm | 1.0 | |
| Vâng | 0.08 | |
| Mo. | 15.0 | 17.0 |
| W | 3.0 | 4.5 |
| Co | 2.5 | |
| V | 0.3 | 0.3 |
| P | 0.015 | |
| S | 0.01 |
| Độ bền kéo (Rm N/mm2) | ≥ 690 |
| Sức mạnh năng suất (RP0,2 N/mm2) | ≥ 283 |
| Chiều dài (A5%) | ≥ 40 |
| Độ cứng | HRB≤100 |
| Điểm nóng chảy | 1325-1370°C |